KATA YA

S.L.P

PICHA 1 PICHA 1 ARUSHA, TANZANIA.
TAREHE

MKURUGENZI MTENDAIJI,
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA JUJI LA ARUSHA,
S.L.P 13600,

ARUSHA, TANZANIA.

YAH: UTAMBULISHO WA NDUGU (MAJINA MATATU)

Mtajwa hapo juu ni mkazi/mfanyabiashara wa kata yako ya

Mtaa wa:

Barabara ya:

Nyumba namba:

Kiwanja namba:

Simu ya mkononi namba:

Sanduku la posta:

Kivuli cha kitambulisho (Leseni ya udereva, kitambulisho cha mpiga kura, pasi ya kusafiria n.k):

Ofisi yetu inamtambulisha kwako kama mkazi ili apate huduma ya maji kama anazo sifa.
Hivyo kwa utambulisho huu naomba asaidiwe.

Sahihi

Jina:

Muhuri:

KUMBUKA: Baada ya kujaza rudisha fomu hii AUWSA ukiambatisha PICHA 2 ZINAZOFANANA (PASSPORT SIZE) NA
NAKALA YA KITAMBULISHO CHAKO.

NB: FOMU YA MAOMBI INAPATIKANA BURE OFISI ZA AUWSA.



